Mál nr. 72/2023
24. apríl 2024 Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Aðalsteinn E. Jónasson, Ásgerður Ragnarsdóttir, Jón Höskuldsson
Leó verktaki ehf. (Unnur Lilja Hermannsdóttir lögmaður)
gegn
Akureyrarbæ (Berglind Svavarsdóttir lögmaður, Inga Þöll Þórgnýsdóttir lögmaður, 1. prófmál)
Málflutningstími: áfrýjandi 50 mínútur og stefndi 40 mínútur. Skýrsla um 15 mínútur.
gegn
Akureyrarbæ (Berglind Svavarsdóttir lögmaður, Inga Þöll Þórgnýsdóttir lögmaður, 1. prófmál)
Málflytjendur
Mál nr. 81/2023
24. apríl 2024 Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Eyþór Rafn Þórhallsson, Kjartan Bjarni Björgvinsson
Birgitta Strange og Pálmi Ólafur Theódórsson (Eiríkur Gunnsteinsson lögmaður)
gegn
Kristmundi Stefáni Einarssyni og Írisi Dröfn Árnadóttur (Hildur Ýr Viðarsdóttir lögmaður, Sigurgeir Valsson lögmaður, 2. prófmál) og gagnsök og til réttargæslu Magnúsi Pilip Sævarssyni og Sentor ehf. (Guðmundur Óli Björgvinsson lögmaður)
Málflutningstími: lögmaður aðaláfrýjanda 40 mínútur, lögmaður gagnáfrýjanda 40 mínútur og lögmaður réttargæslustefndu 10 mínútur.
gegn
Kristmundi Stefáni Einarssyni og Írisi Dröfn Árnadóttur (Hildur Ýr Viðarsdóttir lögmaður, Sigurgeir Valsson lögmaður, 2. prófmál) og gagnsök og til réttargæslu Magnúsi Pilip Sævarssyni og Sentor ehf. (Guðmundur Óli Björgvinsson lögmaður)
Málflytjendur
Mál nr. 824/2022
26. apríl 2024 Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Björn Marteinsson, Davíð Þór Björgvinsson, Ragnheiður Bragadóttir
Mænir 230 ehf. (Árni Ármann Árnason lögmaður)
gegn
Íslenskum aðalverktökum hf. (Grímur Sigurðsson lögmaður) og gagnsök
Málflutningstími: 75 mínútur hvor.
gegn
Íslenskum aðalverktökum hf. (Grímur Sigurðsson lögmaður) og gagnsök
Málflytjendur
Mál nr. 245/2023
26. apríl 2024 Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Eiríkur Jónsson, Ragnheiður Harðardóttir, Þorgeir Ingi Njálsson
Lárus Lárberg hf. (Stefán A. Svensson lögmaður)
gegn
65° Ubuntu ehf (Þorbjörg I. Jónsdóttir lögmaður)
Málflutningstími: 40 mínútur hvor.
gegn
65° Ubuntu ehf (Þorbjörg I. Jónsdóttir lögmaður)
Málflytjendur