Mál nr. 476/2018

22. janúar 2019 - Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Kristbjörg Stephensen, Sigurður Tómas Magnússon og Þorgeir Ingi Njálsson
LS Retail ehf. (Hildur Sólveig Pétursdóttir lögmaður, Guðrún Bergsteinsdóttir lögmaður 2. prófmál)
gegn
Norðurturninum hf. (Halldór Jónsson lögmaður, Bjarni Aðalgeirsson lögmaður 1. prófmál) og Íslandsbanka hf. (Hildur Ýr Viðarsdóttir lögmaður) og til réttargæslu Annata ehf. (Einar Gautur Steingrímsson lögmaður)
Málflutningstími: Lögmaður áfrýjanda 40 mínútur, lögmaður stefnda Norðurturnsins ehf. 40 mínútur, lögmaður stefnda Íslandsbanka hf. 30 mínútur og lögmaður réttargæslustefnda 15 mínútur Bæta við í dagatal2019-01-22 09:00:002019-01-22 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 476 / 2019 - 22. janúar 2019 - Dómsalur 1 - Kl. 09:00<strong>LS Retail ehf. </strong>(Hildur Sólveig Pétursdóttir lögmaður, Guðrún Bergsteinsdóttir lögmaður 2. prófmál) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Norðurturninum hf. </strong>(Halldór Jónsson lögmaður, Bjarni Aðalgeirsson lögmaður 1. prófmál) og <strong>Íslandsbanka hf. </strong>(Hildur Ýr Viðarsdóttir lögmaður) og <strong>til réttargæslu Annata ehf. </strong>(Einar Gautur Steingrímsson lögmaður)Dómsalur 1Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 321/2018

22. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Davíð Þór Björgvinsson og Jóhannes Sigurðsson
Ákæruvaldið (Hulda María Stefánsdóttir saksóknari)
gegn
Jóhanni Frey Frímannssyni (Geir Gestsson lögmaður, Almar Þór Möller lögmaður 2. prófmál)
Málflutningstími: 20 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-22 09:00:002019-01-22 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 321 / 2019 - 22. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00<strong>Ákæruvaldið </strong>(Hulda María Stefánsdóttir saksóknari) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Jóhanni Frey Frímannssyni </strong>(Geir Gestsson lögmaður, Almar Þór Möller lögmaður 2. prófmál)Dómsalur 2Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 467/2018

23. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Ásmundur Helgason, Davíð Þór Björgvinsson og Hervör Þorvaldsdóttir
Kjartan Gunnar Jónsson og Sigurður Elías L Bjarklind (Óskar Sigurðsson lögmaður)
gegn
Ingólfi Oddgeiri Jónssyni (Bjarni Þór Óskarsson lögmaður, Hannes J. Hafstein lögmaður 3. prófmál)
Málflutningstími: 40 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-23 09:00:002019-01-23 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 467 / 2018 - 23. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00<strong>Kjartan Gunnar Jónsson</strong> og <strong>Sigurður Elías L Bjarklind </strong>(Óskar Sigurðsson lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Ingólfi Oddgeiri Jónssyni </strong>(Bjarni Þór Óskarsson lögmaður, Hannes J. Hafstein lögmaður 3. prófmál)Dómsalur 2Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 530/2018

23. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 09:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Jóhannes Sigurðsson og Þorgeir Ingi Njálsson
ÞG verktakar ehf. (Gísli G. Hall lögmaður, Hákon Stefánsson lögmaður 1. prófmál)
gegn
Landhlíð ehf. (Garðar G. Gíslason lögmaður, Ágúst Karl Karlsson lögmaður 2. prófmál)
Málflutningstími: 45 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-23 09:00:002019-01-23 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 530 / 2018 - 23. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 09:00<strong>ÞG verktakar ehf. </strong>(Gísli G. Hall lögmaður, Hákon Stefánsson lögmaður 1. prófmál) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Landhlíð ehf. </strong>(Garðar G. Gíslason lögmaður, Ágúst Karl Karlsson lögmaður 2. prófmál)Dómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 489/2018

23. janúar 2019 - Dómsalur 1 - Kl. 10:00
Dómarar: Ingveldur Einarsdóttir, Jón Finnbjörnsson og Oddný Mjöll Arnardóttir
Karl Eiríksson og Steinunn Björnsdóttir (Bjarki Þór Sveinsson lögmaður)
gegn
Sandor Matus (Árni Pálsson lögmaður, Andrés Már Magnússon lögmaður 1. prófmál)
Málflutningstími: Skýrslutökur 15 mínútur. 45 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-23 10:00:002019-01-23 10:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 489 / 2019 - 23. janúar 2019 - Dómsalur 1 - Kl. 10:00<strong>Karl Eiríksson</strong> og <strong>Steinunn Björnsdóttir </strong>(Bjarki Þór Sveinsson lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Sandor Matus </strong>(Árni Pálsson lögmaður, Andrés Már Magnússon lögmaður 1. prófmál)Dómsalur 1Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 150/2018

24. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Aðalsteinn E. Jónasson, Ásmundur Helgason og Ragnheiður Harðardóttir
Ákæruvaldið (Einar Tryggvason saksóknari)
gegn
Sigurjóni Þórissyni Fjeldsted (Björgvin Jónsson lögmaður)
Málflutningstími: Spilun upptaka 70 mínútur. 30 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-24 09:00:002019-01-24 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 150 / 2018 - 24. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00<strong>Ákæruvaldið </strong>(Einar Tryggvason saksóknari) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Sigurjóni Þórissyni Fjeldsted </strong>(Björgvin Jónsson lögmaður)Dómsalur 2Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is

Mál nr. 526/2018

25. janúar 2019 - Dómsalur 1 - Kl. 09:00
Dómarar: Ingveldur Einarsdóttir, Jón Finnbjörnsson og Oddný Mjöll Arnardóttir
Útlendingastofnun (Þórður Bogason lögmaður) og Riverside ehf. (Eiríkur Gunnsteinsson lögmaður)
gegn
Augnablikki ehf., ÁR ehf., B.B. rafverktökum ehf., B. Ingvarssyni ehf., Fasteignafélaginu GS ehf., Geira ehf., Gullhelli ehf., HBTF ehf., Höfðasetrinu ehf., Jóni Trausta Harðarsyni, K og K ehf., S.Ó.S. fasteignum ehf., Sprinkler pípulögnum ehf. og Örnólfi Sveinssyni (Lúðvík Örn Steinarsson lögmaður)
Málflutningstími: 40 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-25 09:00:002019-01-25 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 526 / 2018 - 25. janúar 2019 - Dómsalur 1 - Kl. 09:00<strong>Útlendingastofnun </strong>(Þórður Bogason lögmaður) og Riverside ehf. (Eiríkur Gunnsteinsson lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Augnablikki ehf.</strong>,<strong> ÁR ehf.</strong>,<strong> B.B. rafverktökum ehf.</strong>,<strong> B. Ingvarssyni ehf.</strong>,<strong> Fasteignafélaginu GS ehf.</strong>,<strong> Geira ehf.</strong>,<strong> Gullhelli ehf.</strong>,<strong> HBTF ehf.</strong>,<strong> Höfðasetrinu ehf.</strong>,<strong> Jóni Trausta Harðarsyni</strong>,<strong> K</strong> og <strong>K ehf.</strong>,<strong> S.Ó.S. fasteignum ehf.</strong>,<strong> Sprinkler pípulögnum ehf.</strong> og <strong>Örnólfi Sveinssyni </strong>(Lúðvík Örn Steinarsson lögmaður)Dómsalur 1Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is

Mál nr. 533/2018

25. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00
Dómarar: Jóhannes Sigurðsson, Kristbjörg Stephensen og Sigurður Tómas Magnússon
Ævar Sigurðsson (Styrmir Gunnarsson lögmaður)
gegn
Tryggingamiðstöðinni hf. og Arnheiði Sigrúnu Gísladóttur (Valgeir Pálsson lögmaður)
Málflutningstími: 40 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-25 09:00:002019-01-25 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 533 / 2019 - 25. janúar 2019 - Dómsalur 2 - Kl. 09:00<strong>Ævar Sigurðsson </strong>(Styrmir Gunnarsson lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Tryggingamiðstöðinni hf.</strong> og <strong>Arnheiði Sigrúnu Gísladóttur </strong>(Valgeir Pálsson lögmaður)Dómsalur 2Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 501/2018

25. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 09:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Davíð Þór Björgvinsson og Ragnheiður Harðardóttir
Landsbankinn hf. (Bjarni Þór Óskarsson lögmaður, Hannes J. Hafstein lögmaður 4. prófmál)
gegn
Jónu Auði Haraldsdóttur (Vilhjálmur Þ.Á. Vilhjálmsson lögmaður)
Málflutningstími: 40 mínútur hvor. Bæta við í dagatal2019-01-25 09:00:002019-01-25 09:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 501 / 2018 - 25. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 09:00<strong>Landsbankinn hf. </strong>(Bjarni Þór Óskarsson lögmaður, Hannes J. Hafstein lögmaður 4. prófmál) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Jónu Auði Haraldsdóttur </strong>(Vilhjálmur Þ.Á. Vilhjálmsson lögmaður)Dómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 534/2018

22. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 10:00 - Lokað þinghald
Dómarar: Aðalsteinn E. Jónasson, Jón Finnbjörnsson og Ragnheiður Harðardóttir
Ákæruvaldið (Þorbjörg S. Gunnlaugsdóttir saksóknari)
gegn
X (Grímur Sigurðsson lögmaður), (Jóhannes S. Ólafsson réttargæslumaður)
Bæta við í dagatal2019-01-22 10:00:002019-01-22 10:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 534 / 2018 - 22. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 10:00 - Lokað þinghald<strong>Ákæruvaldið </strong>(Þorbjörg S. Gunnlaugsdóttir saksóknari) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> X </strong>(Grímur Sigurðsson lögmaður),<strong> </strong> (Jóhannes S. Ólafsson réttargæslumaður)Dómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 901/2018

22. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 13:30 - Lokað þinghald
Dómarar: Ingveldur Einarsdóttir, Jón Finnbjörnsson og Oddný Mjöll Arnardóttir
A (Oddgeir Einarsson lögmaður)
gegn
barnaverndarnefnd Reykjavíkur (Ebba Schram lögmaður)
Bæta við í dagatal2019-01-22 13:30:002019-01-22 13:30:00Atlantic/ReykjavikMál nr 901 / 2019 - 22. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 13:30 - Lokað þinghald<strong>A </strong>(Oddgeir Einarsson lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> barnaverndarnefnd Reykjavíkur </strong>(Ebba Schram lögmaður)Dómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 35/2019

22. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 14:00
Dómarar: Ingveldur Einarsdóttir, Jón Finnbjörnsson og Oddný Mjöll Arnardóttir
Sjöstjarnan ehf. (Heiðar Ásberg Atlason lögmaður)
gegn
EK1923 ehf. ( )
Bæta við í dagatal2019-01-22 14:00:002019-01-22 14:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 35 / 2019 - 22. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 14:00<strong>Sjöstjarnan ehf. </strong>(Heiðar Ásberg Atlason lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> EK1923 ehf. </strong>( )Dómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 614/2018

23. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 13:30
Dómarar: Kristbjörg Stephensen, Sigurður Tómas Magnússon og Vilhjálmur H Vilhjálmsson
Ragnheiður Jóna Þorgrímsdóttir (Daníel Isebarn Ágústsson lögmaður)
gegn
Norðuráli Grundartanga ehf. (Árni Vilhjálmsson lögmaður)
Bæta við í dagatal2019-01-23 13:30:002019-01-23 13:30:00Atlantic/ReykjavikMál nr 614 / 2019 - 23. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 13:30<strong>Ragnheiður Jóna Þorgrímsdóttir </strong>(Daníel Isebarn Ágústsson lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Norðuráli Grundartanga ehf. </strong>(Árni Vilhjálmsson lögmaður)Dómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 610/2018

23. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 14:00
Dómarar: Aðalsteinn E. Jónasson, Ingveldur Einarsdóttir og Ragnheiður Harðardóttir
Þráinn Vigfússon og Svava Liv Edgarsdóttir (Björgvin Jónsson lögmaður)
gegn
Agli Fannari Reynissyni og Huldu Rós Hákonardóttur (Erlendur Þór Gunnarsson lögmaður) og gagnsök
Bæta við í dagatal2019-01-23 14:00:002019-01-23 14:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 610 / 2019 - 23. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 14:00<strong>Þráinn Vigfússon</strong> og <strong>Svava Liv Edgarsdóttir </strong>(Björgvin Jónsson lögmaður) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Agli Fannari Reynissyni</strong> og <strong>Huldu Rós Hákonardóttur </strong>(Erlendur Þór Gunnarsson lögmaður) og gagnsökDómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur

Mál nr. 452/2018

24. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 14:00
Dómarar: Arnfríður Einarsdóttir, Davíð Þór Björgvinsson og Jóhannes Sigurðsson
Ákæruvaldið (Einar Tryggvason saksóknari)
gegn
Andra Vilhelm Guðmundssyni (Guðmundur St. Ragnarsson lögmaður) (Lúðvík Bergvinsson lögmaður brotaþola)
Bæta við í dagatal2019-01-24 14:00:002019-01-24 14:00:00Atlantic/ReykjavikMál nr 452 / 2019 - 24. janúar 2019 - Dómsalur 3 - Kl. 14:00<strong>Ákæruvaldið </strong>(Einar Tryggvason saksóknari) <br/><strong>gegn</strong><br/><strong> Andra Vilhelm Guðmundssyni </strong>(Guðmundur St. Ragnarsson lögmaður) (Lúðvík Bergvinsson lögmaður brotaþola)Dómsalur 3Landsrétturlandsrettur@landsrettur.is
Málflytjendur
Vika - 4
20.01.2019 - 26.01.2019